Toshiba PLU-1005BT Linear Ultrasound Probe Assembly Kit for Medical Diagnosis with Compatible Cables
Tên thương hiệu: MYPRO
Số mẫu: QTO PLU-1005BT
MOQ: 1
Giá: Có thể thương lượng
Điều khoản thanh toán: T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp: 2000 mảnh mỗi năm
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
kiểu:
tuyến tính
Vật liệu:
Nhựa, kim loại
Chức năng:
Chẩn đoán y khoa
đóng gói:
thùng carton
Bảo hành:
1 năm
dịch vụ:
Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến; Trả lại & thay thế; Gửi lại để sửa chữa
chi tiết đóng gói:
420mm*270mm*100mm cho 1 thăm dò